Thứ 6, 09/12/2022, 03:06[GMT+7]

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21/9 và rạng sáng 22/9

Thứ 4, 21/09/2022 | 08:57:33
1,383 lượt xem
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay 21/9 và rạng sáng ngày 22/9: Ngoại hạng Anh, La Liga, Serie A, Cúp C1, C2 và V League…

Lịch thi đấu Đội tuyển Việt Nam Giao hữu

- 19h00 ngày 21/9: Việt Nam vs Singapore (VTV6)

Lịch thi đấu Giao hữu cấp đội tuyển

- 19h00 ngày 21/9: Hong Kong (Trung Quốc) vs Myanmar

- 01h45 ngày 22/9: San Marino vs Seychelles

- 07h00 ngày 22/9: Cambodia vs Bangladesh

Lịch thi đấu Uefa Nations League

- 01h45 ngày 22/9: League B: Group 1 - Scotland vs Ukraine

Lịch thi đấu FA Cup

- 01h45 ngày 22/9: Paulton Rovers vs Gosport Borough

- 01h45 ngày 22/9: Bury AFC vs Lancaster City

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Bỉ vòng 5

- 01h00 ngày 22/9: Bocholter V.V. vs Deinze

Lịch thi đấu K League 2 vòng 28

- 17h00 ngày 21/9: FC Anyang vs Daejeon Citizen

- 17h30 ngày 21/9: Seoul E-Land FC vs Gyeongnam FC

Lịch thi đấu J League 2 vòng 33

- 17h00 ngày 21/9: V-Varen Nagasaki vs Tochigi SC

- 17h00 ngày 21/9: Mito Hollyhock vs Tokyo Verdy

Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc vòng 22

-14h30 ngày 21/9: Shaanxi Changan vs Xinjiang Tianshan

- 14h30 ngày 21/9: Zibo Sunday vs Shenyang Urban FC

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Czech

- 21h00 ngày 21/9: FC Libisany vs Vysocina Jihlava

- 21h00 ngày 21/9: SK Benatky Nad Jizerou vs FK Varnsdorf

- 21h00 ngày 21/9: SK Hanacka Slavia Kromeriz vs Banik Ostrava

- 21h30 ngày 21/9: FK Caslav vs Hradec Kralove

- 21h30 ngày 21/9: Banik Sous vs FC Vlasim

- 21h30 ngày 21/9: TJ Slovan Bzenec vs Karvina

- 23h00 ngày 21/9: Usti nad Labem vs Bohemians 1905

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Slovakia vòng 3

- 20h30 ngày 21/9: MFK Snina vs FC Kosice

- 20h30 ngày 21/9: MSK Rimavska Sobota vs Dukla Banska Bystrica

- 21h00 ngày 21/9: FK Nove Zamky vs FC STK 1914 Samorin

- 21h00 ngày 21/9: KFC Kalna Nad Hronom vs Spartak Myjava

- 21h00 ngày 21/9: MSK Thermal Velky Meder vs Skalica

- 21h00 ngày 21/9: Tj Slovan Bystricka vs Povazska Bystrica

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Hy Lạp vòng 2

- 20h00 ngày 21/9: Ilioupoli GS vs Ermis Meligous

- 20h00 ngày 21/9: AEP Afantou vs Diagoras Vrachnaiika

- 20h00 ngày 21/9: AEP Kozani vs Elassona

- 20h00 ngày 21/9: Asteras Petriti vs Apollon Paralimniou

- 20h00 ngày 21/9: Asteras Stavros vs Vataniakos FC

- 20h00 ngày 21/9: Byron Kavala vs PO Fikis

- 20h00 ngày 21/9: PAO Vardas vs Panelefsiniakos

- 21h30 ngày 21/9: Asteras Tripotamos vs Ionikos Ionias (Hoãn)

Lịch thi đấu VĐQG Colombia Lượt 2

- 02h00 ngày 22/9: Cortulua vs Deportivo Cali

- 04h05 ngày 22/9: La Equidad vs Deportivo Pasto

- 06h10 ngày 22/9: America de Cali vs Tolima

- 08h15 ngày 22/9: Atletico Junior vs Millonarios

Lịch thi đấu Hạng nhất Brazil vòng 31

- 07h00 ngày 22/9: Cruzeiro vs Vasco da Gama

Theo  baoquocte.vn

  • Từ khóa