Thứ 5, 25/07/2024, 08:16[GMT+7]

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 18/6

Thứ 3, 18/06/2024 | 08:20:24
7,178 lượt xem
Xem lịch thi đấu bóng đá ngày 18/6, thông tin về các trận đấu, thời gian và kênh phát sóng cập nhật liên tục.

Ronaldo và Bồ Đào Nha ra quân ở EURO 2024.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay 18/6 và sáng 19/6. Theo dõi lịch bóng đá mới nhất trên VTC News để không bỏ lỡ các trận đấu hấp dẫn của EURO 2024.

Lịch thi đấu EURO 2024 

- 23h00 ngày 18/6: Bảng F - Thổ Nhĩ Kỳ vs Georgia (TV360+1, VTV2, HTV TT, HTV7)

- 02h00 ngày 19/6: Bảng F - Bồ Đào Nha vs Czech (TV360+1, VTV3, HTV TT, HTV7)

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập 

- 20h00 ngày 18/6: Smouha SC vs El Dakhleya

- 23h00 ngày 18/6: Al-Ittihad Alexandria vs Al Ahly

- 23h00 ngày 18/6: ZED FC vs Pharco FC

Lịch thi đấu Singapore Premier League 

- 18h45 ngày 18/6: Brunei DPMM vs Lion City Sailors FC

Lịch thi đấu China Super League 

- 18h35 ngày 18/6: Meizhou Hakka vs Shanghai Port

Lịch thi đấu Cup quốc gia Belarus

- 21h00 ngày 18/6: Lokomotiv Gomel vs Isloch

- 23h00 ngày 18/6: Maxline Rogachev vs Naftan Novopolotsk

- 23h00 ngày 18/6: Niva vs Gomel

- 23h00 ngày 18/6: FK Orsha vs Arsenal Dzerzhinsk

- 23h00 ngày 18/6: Krumkachy Minsk vs Dnepr Mogilev

- 23h00 ngày 18/6: FC Slonim vs Dinamo Brest

- 23h00 ngày 18/6: FC Volna Pinsk vs Shakhtyor Soligorsk

- 23h00 ngày 18/6: FK Bumprom vs Slavia Mozyr

- 23h00 ngày 18/6: FK Molodechno vs Torpedo Zhodino

- 23h00 ngày 18/6: Belshina Bobruisk vs FC Minsk

- 23h00 ngày 18/6: Energetik-BGU vs FK Slutsk

- 23h00 ngày 18/6: FC Baranovichi vs FC Smorgon

- 23h00 ngày 18/6: FC Lida vs FK Vitebsk

- 23h00 ngày 18/6: D-Media Minsk vs BATE Borisov

Lịch thi đấu VĐQG Estonia 

- 22h00 ngày 18/6: Nomme Kalju FC vs Talinna Kalev

- 22h00 ngày 18/6: Paide Linnameeskond vs Parnu JK Vaprus

Lịch thi đấu giao hữu câu lạc bộ

- 00h00 ngày 19/6: SC Bronschhofen vs FC Wil 1900

Lịch thi đấu VĐQG Iceland 

- 01h00 ngày 19/6: Fylkir vs Vestri

- 02h15 ngày 19/6: Fram Reykjavik vs HK Kopavogs

- 02h15 ngày 19/6: IA Akranes vs KR Reykjavik

- 02h15 ngày 19/6: Stjarnan vs FH Hafnarfjordur

- 03h15 ngày 19/6: Valur vs Vikingur Reykjavik

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil 

- 05h00 ngày 19/6: Guarani vs Ituano FC

- 07h00 ngày 19/6: Novorizontino vs Amazonas FC

- 07h30 ngày 19/6: Paysandu vs CRB

Lịch thi đấu Hạng 2 Mỹ

- 09h30 ngày 19/6: Las Vegas Lights FC vs Colorado Springs Switchbacks FC

Lịch thi đấu Hạng 3 Argentina 

- 01h00 ngày 19/6: CA Fenix vs Deportivo Merlo

Lịch thi đấu Hạng nhất Ecuador

- 03h00 ngày 19/6: Manta vs Cuniburo

Theo vtcnews.vn

  • Từ khóa