Thứ 7, 20/07/2024, 04:39[GMT+7]

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 6/7

Thứ 7, 06/07/2024 | 07:17:20
3,931 lượt xem
Xem lịch thi đấu bóng đá ngày 6/7, thông tin về các trận đấu, thời gian và kênh phát sóng cập nhật liên tục.

Đội tuyển Anh chạm trán Thụy Sỹ ở tứ kết.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay 6/7 và sáng 7/7. Theo dõi lịch bóng đá mới nhất trên VTC News để không bỏ lỡ các trận đấu hấp dẫn của EURO 2024 và Copa America 2024.

Lịch thi đấu tứ kết EURO 2024

- 23h00 ngày 6/7: Anh vs Thụy Sỹ (TV360+1, VTV2, HTV TT, HTV7)

- 02h00 ngày 7/7: Hà Lan vs Thổ Nhĩ Kỳ (TV360+2, VTV3, HTV TT, HTV7)

Lịch thi đấu tứ kết Copa America 2024

- 08h00 ngày 6/7: Venezuela vs Canada (VTC1, K+SPORT1)

- 05h00 ngày 7/7: Colombia vs Panama (K+SPORT1, K+SPORT2, VTC1, VTC3)

- 08h00 ngày 7/7: Uruguay vs Brazil (K+SPORT1, K+SPORT2, VTC1, VTC3)

Lịch thi đấu MLS Nhà nghề Mỹ  

- 06h30 ngày 7/7: CF Montreal vs Vancouver Whitecaps

- 06h30 ngày 7/7: Columbus Crew vs Toronto FC

- 06h30 ngày 7/7: FC Cincinnati vs Inter Miami CF

- 06h30 ngày 7/7: Orlando City vs DC United

- 06h30 ngày 7/7: Philadelphia Union vs New York Red Bulls

- 07h30 ngày 7/7: Austin FC vs New York City FC

- 08h30 ngày 7/7: Real Salt Lake vs Atlanta United

- 09h30 ngày 7/7: Seattle Sounders FC vs New England Revolution

Lịch thi đấu VĐQG Brazil 

- 03h00 ngày 7/7: Fluminense vs Athletico Paranaense (Hoãn)

- 03h00 ngày 7/7: Internacional vs Flamengo (Hoãn)

- 07h00 ngày 7/7: Sao Paulo vs Bragantino

- 07h00 ngày 7/7: Flamengo vs Cuiaba

Lịch thi đấu K.League 1 

- 17h00 ngày 6/7: Jeju United vs FC Seoul

- 17h30 ngày 6/7: Daegu FC vs Pohang Steelers

Lịch thi đấu J.League 1 

- 16h00 ngày 6/7: Kashima Antlers vs Consadole Sapporo

- 16h00 ngày 6/7: Machida Zelvia vs Nagoya Grampus Eight

- 16h00 ngày 6/7: Tokyo Verdy vs Cerezo Osaka

- 16h30 ngày 6/7: Albirex Niigata vs Sagan Tosu

- 16h30 ngày 6/7: Jubilo Iwata vs Kawasaki Frontale

- 16h30 ngày 6/7: Urawa Red Diamonds vs Shonan Bellmare

- 17h00 ngày 6/7: Gamba Osaka vs Yokohama F.Marinos

- 17h00 ngày 6/7: Kashiwa Reysol vs FC Tokyo

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập  

- 20h00 ngày 6/7: Al Mokawloon Al Arab vs Future FC

- 23h00 ngày 6/7: Smouha SC vs ENPPI

- 23h00 ngày 6/7: ZED FC vs National Bank

Lịch thi đấu Primera Division Uruguay

- 20h00 ngày 6/7: Group B - Cerro Largo vs Liverpool

- 22h30 ngày 6/7: Group B - Boston River vs Cerro

- 01h30 ngày 7/7: Group A - Club Atletico Penarol vs Deportivo Maldonado

Lịch thi đấu Singapore Premier League 

- 17h00 ngày 6/7: Albirex Niigata FC vs Geylang International FC

- 17h00 ngày 6/7: Young Lions vs Tampines Rovers FC

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan 

- 19h00 ngày 6/7: Ilves vs HJK Helsinki

- 21h00 ngày 6/7: VPS vs EIF

Lịch thi đấu VĐQG Belarus 

- 21h00 ngày 6/7: FC Smorgon vs BATE Borisov

- 23h00 ngày 6/7: FK Vitebsk vs Isloch

- 01h00 ngày 7/7: Gomel vs Arsenal Dzerzhinsk

Lịch thi đấu China Super League 

- 18h00 ngày 6/7: Tianjin Jinmen Tiger vs Changchun Yatai

- 18h35 ngày 6/7: Shanghai Shenhua vs Shandong Taishan

- 19h00 ngày 6/7: Cangzhou Mighty Lions vs Shenzhen Peng City

Lịch thi đấu Cup quốc gia Estonia

- 18h00 ngày 6/7: Tallinna FC Zapoos vs FC NPM Silmet

- 20h00 ngày 6/7: Fuglafjoerdur vs EB/Streymur

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển  

- 20h00 ngày 6/7: Elfsborg vs Brommapojkarna

- 20h00 ngày 6/7: Mjaellby vs Sirius

Lịch thi đấu VĐQG Iceland  

- 21h00 ngày 6/7: IA Akranes vs HK Kopavogs

- 21h00 ngày 6/7: KR Reykjavik vs Stjarnan

- 21h00 ngày 6/7: Vestri vs Breidablik

Lịch thi đấu VĐQG Canada  

- 03h00 ngày 7/7: York United FC vs HFX Wanderers FC

Lịch thi đấu Cup quốc gia Chile 

- 02h00 ngày 7/7: Coquimbo Unido vs Cobresal

- 02h00 ngày 7/7: Puerto Montt vs Huachipato

- 04h30 ngày 7/7: Santiago Wanderers vs Palestino

- 07h00 ngày 7/7: Deportes Iquique vs Cobreloa

Lịch thi đấu VĐQG Mexico 

- 06h00 ngày 7/7: Atletico de San Luis vs CF America

- 08h00 ngày 7/7: CD Guadalajara vs Toluca

- 08h00 ngày 7/7: Tigres vs Necaxa

- 10h00 ngày 7/7: Cruz Azul vs Mazatlan FC

Lịch thi đấu VĐQG Iceland vòng 13

- 00h00 ngày 7/7: Valur vs Fylkir

Lịch thi đấu J.League 2 vòng 23

- 16h00 ngày 6/7: Fujieda MYFC vs Mito Hollyhock

- 16h00 ngày 6/7: Iwaki FC vs Oita Trinita

- 16h00 ngày 6/7: Ventforet Kofu vs Tokushima Vortis

- 16h00 ngày 6/7: Yokohama FC vs Blaublitz Akita

- 16h30 ngày 6/7: Shimizu S-Pulse vs JEF United Chiba

- 17h00 ngày 6/7: Fagiano Okayama FC vs Vegalta Sendai

- 17h00 ngày 6/7: Montedio Yamagata vs Tochigi SC

- 17h00 ngày 6/7: Renofa Yamaguchi vs Kagoshima United

- 17h00 ngày 6/7: V-Varen Nagasaki vs Roasso Kumamoto

  Lịch thi đấu K.League 2 

- 17h00 ngày 6/7: Gimpo FC vs Chungnam Asan FC

- 17h30 ngày 6/7: Busan I'Park vs Bucheon FC 1995

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc 

- 18h30 ngày 6/7: Jiangxi Beidamen vs Guangxi Baoyun

- 18h30 ngày 6/7: Nanjing City vs Shanghai Jiading

- 18h30 ngày 6/7: Shijiazhuang Gongfu vs Wuxi Wugou FC

- 18h30 ngày 6/7: Yunnan Yukun vs Foshan Nanshi

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina vòng 22

- 01h00 ngày 7/7: Brown de Adrogue vs CA Talleres Remedios de Escalada

- 01h00 ngày 7/7: Atlanta vs Estudiantes de Rio Cuarto

- 01h00 ngày 7/7: Deportivo Madryn vs Club Atletico Mitre

- 01h05 ngày 7/7: Almagro vs Temperley

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil vòng 14

- 03h00 ngày 7/7: Goias vs Chapecoense AF

Lịch thi đấu Hạng 2 Mỹ

- 06h00 ngày 7/7: Detroit City FC vs Tampa Bay Rowdies

- 06h00 ngày 7/7: Pittsburgh Riverhounds vs Monterey Bay FC

- 06h30 ngày 7/7: North Carolina FC vs Miami FC

- 08h00 ngày 7/7: San Antonio FC vs Phoenix Rising FC

- 09h00 ngày 7/7: Oakland Roots vs Louisville City FC

- 09h00 ngày 7/7: Orange County SC vs Memphis 901

Theo vtcnews.vn

  • Từ khóa