Thứ 2, 15/07/2024, 13:19[GMT+7]

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 10/7

Thứ 4, 10/07/2024 | 08:22:19
2,832 lượt xem
Xem lịch thi đấu bóng đá ngày 10/7, thông tin về các trận đấu, thời gian và kênh phát sóng cập nhật liên tục.

Đội tuyển Hà Lan chạm trán Anh ở bán kết 2 của EURO 2024.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay 10/7 và sáng 11/7. Theo dõi lịch bóng đá mới nhất trên VTC News để không bỏ lỡ các trận đấu hấp dẫn của EURO 2024 và Copa America 2024.

Lịch thi đấu bán kết EURO 2024

- 02h00 ngày 11/7: Hà Lan vs Anh (TV360+1, VTV2, HTV TT, HTV7)

Lịch thi đấu bán kết Copa America 2024

- 07h00 ngày 10/7: Argentina vs Canada (K+SPORT1, K+SPORT2, VTC1, VTC3)

- 07h00 ngày 11/7: Uruguay vs Colombia (K+SPORT1, K+SPORT2, VTC1, VTC3)

Lịch thi đấu VĐQG Brazil 

- 04h30 ngày 11/7: Gremio vs Cruzeiro

- 05h00 ngày 11/7: Vasco da Gama vs Corinthians

- 05h00 ngày 11/7: Athletico Paranaense vs Bahia

Lịch thi đấu US Open Cup

- 08h00 ngày 11/7: TK - Sporting Kansas City vs FC Dallas

- 10h00 ngày 11/7: TK - Los Angeles FC vs New Mexico United

Lịch thi đấu Cup quốc gia Brazil 

- 05h00 ngày 11/7: Internacional vs Juventude

Lịch thi đấu K.League 1 

- 17h30 ngày 10/7: Pohang Steelers vs Gangwon FC

- 17h30 ngày 10/7: Ulsan Hyundai vs Gwangju FC

- 17h30 ngày 10/7: FC Seoul vs Daejeon Citizen

- 17h30 ngày 10/7: Jeonbuk FC vs Jeju United

Lịch thi đấu Cup Hoàng Đế Nhật Bản vòng 3

- 16h30 ngày 10/7: Vissel Kobe vs Tokushima Vortis

- 16h30 ngày 10/7: Sagan Tosu vs Yokohama FC

- 17h00 ngày 10/7: Shonan Bellmare vs Tokyo Verdy

- 17h00 ngày 10/7: Avispa Fukuoka vs Ehime FC

- 17h00 ngày 10/7: Cerezo Osaka vs Ventforet Kofu

- 17h00 ngày 10/7: Japan Soccer College vs Renofa Yamaguchi

- 17h00 ngày 10/7: Kashima Antlers vs Fujieda MYFC

- 17h00 ngày 10/7: Kawasaki Frontale vs Oita Trinita

- 17h00 ngày 10/7: Sanfrecce Hiroshima vs Iwaki FC

- 17h00 ngày 10/7: Yokohama F.Marinos vs Mito Hollyhock

- 17h00 ngày 10/7: Albirex Niigata vs V-Varen Nagasaki

- 17h00 ngày 10/7: Consadole Sapporo vs Montedio Yamagata

- 17h00 ngày 10/7: FC Tokyo vs JEF United Chiba

- 17h00 ngày 10/7: Gamba Osaka vs Tegevajaro Miyazaki

- 17h00 ngày 10/7: Kashiwa Reysol vs Tsukuba University

- 17h00 ngày 10/7: Kyoto Sanga FC vs Shimizu S-Pulse

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan  

- 22h30 ngày 10/7: FCV vs KuPS Akatemia

Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia

- 22h00 ngày 10/7: FCI Levadia U21 vs Viimsi JK

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Canada

- 06h00 ngày 11/7: BK - Forge FC vs Toronto FC

- 09h00 ngày 11/7: BK - Pacific FC vs Vancouver Whitecaps

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Paraguay  

- 01h00 ngày 11/7: Deportivo Humaita vs Sport Union de Cordillera

- 03h15 ngày 11/7: Club Presidente Hayes vs CD Recoleta

Lịch thi đấu Hạng nhất Ecuador 

- 03h00 ngày 11/7: Chacaritas vs Club Leones Del Norte

- 03h00 ngày 11/7: Manta vs Guayaquil City

- 03h00 ngày 11/7: Nueve de Octubre vs Gualaceo SC

Theo vtcnews.vn

  • Từ khóa