Các đồng chí lãnh đạo Tỉnh ủy, HĐND, UBND tỉnh; lãnh đạo các sở, ban, ngành thăm, chúc mừng cán bộ, giáo viên các trường học nhân ngày Nhà giáo Việt Nam
Đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Trưởng ban Dân vận Tỉnh ủy tặng hoa chúc mừng cô và trò Trường Tiểu học Lê Hồng Phong, thành phố Thái Bình. Ảnh: Minh Nguyệt
Đồng chí Phạm Đồng Thụy, Ủy viên Ban Thường vụ, Trưởng ban Tuyên giáo Tỉnh ủy thăm, chúc mừng các cô giáo Trường Mầm non Việt Thuận (Vũ Thư).
Thừa ủy quyền của Chủ tịch UBND tỉnh, đồng chí Hoàng Thái Phúc, Ủy viên Ban Thường vụ, Trưởng ban Nội chính Tỉnh ủy trao cờ thi đua của UBND tỉnh cho Trường THCS Vũ Hội. Ảnh: Quỳnh Lưu
Đồng chí Nguyễn Văn Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Chủ tịch Ủy ban MTTQ tỉnh tặng hoa cho đại diện các nhà trường trên địa bàn thị trấn Tiền Hải. Ảnh: Tiến Đạt
Đại tá Nguyễn Thanh Trường, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Giám đốc Công an tỉnh tặng hoa chúc mừng cán bộ, công chức, giáo viên ngành Giáo dục xã Dương Phúc (Thái Thụy). Ảnh: Thu Thủy.
Đồng chí Nguyễn Ngọc Tuệ, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Chỉ huy trưởng Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh tặng hoa chúc mừng cán bộ, giáo viên Trường Mầm non xã Bình Minh (Kiến Xương). Ảnh: Đào Quyên
Đồng chí Đàm Văn Vượng, Phó Chủ tịch thường trực HĐND tỉnh tặng hoa chúc mừng Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Kiến Xương. Ảnh: Tú Anh
Các đại biểu Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh tặng hoa chúc mừng các thầy, cô giáo Trường THCS Nguyễn Đức Cảnh. Ảnh: Thu Hiền
Các đại biểu Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh tặng hoa chúc mừng các thầy, cô giáo Trường Mầm non thị trấn Diêm Điền. Ảnh: Thu Hiền
Các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, lãnh đạo HĐND, UBND tỉnh, các đại biểu Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh; lãnh đạo các sở, ban, ngành, địa phương đã đến chúc mừng đội ngũ cán bộ, giáo viên các trường: Tiểu học và THCS Quỳnh Thọ, Tiểu học Quỳnh Hồng (Quỳnh Phụ); Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên, Trường Mầm non xã Bình Minh (Kiến Xương); Tiểu học Đông Dương (Đông Hưng); Tiểu học Lê Hồng Phong, Tiểu học Trần Hưng Đạo (Thành phố); Mầm non xã Việt Thuật, THCS xã Vũ Hội (Vũ Thư); Tiểu học và THCS thị trấn, Mầm non xã Đông Minh (Tiền Hải); Tiểu học và THCS xã Dương Phúc, THCS Nguyễn Đức Cảnh, Mầm non thị trấn Diêm Điền (Thái Thụy).
Tại các nơi đến, các đồng chí đã tặng hoa, gửi lời chúc mừng tốt đẹp nhất đến tập thể cán bộ, giáo viên. Các đồng chí mong muốn đội ngũ cán bộ, giáo viên không ngừng học hỏi, tu dưỡng, rèn luyện đạo đức và phẩm chất tốt đẹp của người giáo viên, thật sự yêu nghề, yêu trẻ, tiếp tục cống hiến cho sự nghiệp “trồng người”.
Nhóm PV
Tin cùng chuyên mục
- LỜI CẢM TẠ 05.06.2024 | 12:40 PM
- Lấy ý kiến nhân dân đối với các tập thể, cá nhân đề nghị xét tặng danh hiệu “Anh hùng Lao động”, Huân chương các loại, các hạng 06.03.2024 | 11:06 AM
- Đồng chí Trần Thị Bích Hằng, Phó Chủ tịch UBND tỉnh thăm, chúc tết một số địa phương, đơn vị 06.02.2024 | 18:43 PM
- Thăm hỏi, động viên gia đình chiến sĩ công an hy sinh trong khi làm nhiệm vụ 23.09.2023 | 15:05 PM
- Hướng dẫn cách thay ảnh đại diện có kèm avatar frame ngày Chuyển đổi số quốc gia 10/10/2023 21.09.2023 | 16:00 PM
- Chuyển đổi số báo chí, bài học và kinh nghiệm rút ra 09.08.2023 | 22:20 PM
- Ngày đón anh trở về 26.07.2023 | 16:31 PM
- Hội LHPN huyện Vũ Thư: Tập huấn nghiệp vụ công tác xã hội đối với trẻ tự kỷ 23.07.2023 | 09:50 AM
- Thành phố: Tri ân người có công 21.07.2023 | 09:38 AM
- Lãnh đạo Tổng Công ty Điện lực miền Bắc thăm hỏi, động viên cán bộ, công nhân trực bảo đảm điện mùa nắng nóng 19.05.2023 | 15:58 PM
Xem tin theo ngày
- Chủ tịch nước Tô Lâm được bầu làm Tổng Bí thư
- Triển khai quyết định của Ban Thường vụ Tỉnh ủy về công tác cán bộ tại huyện Kiến Xương
- Triển khai quyết định của Ban Thường vụ Tỉnh ủy về công tác cán bộ tại Hưng Hà
- Công bố quyết định bổ nhiệm Phó Chánh Văn phòng Đoàn đại biểu Quốc hội và HĐND tỉnh
- Thường trực Tỉnh ủy chúc mừng Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy nhân ngày truyền thống của ngành
- Công bố các quyết định về công tác cán bộ
- Nhiều kết quả tích cực trong thực hiện Chỉ thị số 26 của Bộ chính trị
- Hội thảo khoa học cấp Bộ “Xây dựng nguồn nhân lực chất lượng cao – Đột phá chiến lược phát triển vùng đồng bằng sông Hồng”
- Khen thưởng 55 tập thể, cá nhân trong tổ chức thực hiện các hoạt động kỷ niệm 70 năm ngày giải phóng thị xã Thái Bình, 20 năm xây dựng và phát triển thành phố Thái Bình
- Thắp mãi ngọn lửa tri ân