Thăm hoạt động sản xuất kinh doanh tại Công ty Cổ phần Quốc tế Bảo Hưng
Đồng chí Lê Quốc Minh, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tuyên giáo Trung ương, Tổng Biên tập Báo Nhân Dân, Chủ tịch Hội Nhà báo Việt Nam thăm Công ty Cổ phần Quốc tế Bảo Hưng.
Video: 301123_-_THAM_CONG_TY_BAO_HUNG.mp4?_t=1701348493
Công ty Cổ phần Quốc tế Bảo Hưng (cụm công nghiệp Tân Minh, huyện Vũ Thư) là doanh nghiệp chuyên sản xuất các loại bánh, kẹo phục vụ thị trường trong nước và xuất khẩu. Công ty có bộ sản phẩm bánh Omeli đã được bình chọn và trao chứng nhận sản phẩm đạt thương hiệu quốc gia Việt Nam năm 2022. Sản phẩm bánh cao cấp mang thương hiệu Omeli có mẫu mã đẹp, chất lượng cao, giá thành hợp lý không chỉ chinh phục thị trường trong nước mà còn xuất khẩu đi các quốc gia và vùng lãnh thổ trên thế giới. Năm 2022, Công ty Cổ phần Quốc tế Bảo Hưng là 1 trong 3 doanh nghiệp nộp thuế tiêu biểu được nhận bằng khen của UBND tỉnh. Ngoài ra, đây cũng là doanh nghiệp luôn tích cực trong các hoạt động chăm lo cho người lao động, ủng hộ người nghèo, an sinh xã hội trên địa bàn tỉnh.
Lãnh đạo Công ty Cồ phần Quốc tế Bảo Hưng thông tin về các hoạt động của công ty trong thời gian qua.
Đến thăm hoạt động sản xuất kinh doanh tại Công ty Cổ phần Quốc tế Bảo Hưng, đồng chí Lê Quốc Minh, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tuyên giáo Trung ương, Tổng Biên tập Báo Nhân Dân, Chủ tịch Hội Nhà báo Việt Nam trân trọng những hoạt động thiện nguyện thiết thực vì cộng đồng của công ty trong thời gian qua, đồng thời, thông tin khái quát về các chương trình thiện nguyện trên toàn quốc do Báo Nhân Dân phối hợp cùng các doanh nghiệp, nhà hảo tâm thực hiện như tặng máy tính bảng cho học sinh có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn tại nhiều điểm trường; tặng nhà, bò sinh kế cho hộ nghèo; tặng quà cho công nhân nhân dịp tết Nguyên đán cổ truyền.
Đồng chí mong muốn trong thời gian tới, Công ty Cổ phần Quốc tế Bảo Hưng tiếp tục phát huy những kết quả đã đạt được, tiếp tục định hướng phát triển kinh doanh gắn liền với các hoạt động hướng về cộng đồng.
Tú Anh – Nguyễn Cường
Tin cùng chuyên mục
- LỜI CẢM TẠ 05.06.2024 | 12:40 PM
- Lấy ý kiến nhân dân đối với các tập thể, cá nhân đề nghị xét tặng danh hiệu “Anh hùng Lao động”, Huân chương các loại, các hạng 06.03.2024 | 11:06 AM
- Đồng chí Trần Thị Bích Hằng, Phó Chủ tịch UBND tỉnh thăm, chúc tết một số địa phương, đơn vị 06.02.2024 | 18:43 PM
- Thăm hỏi, động viên gia đình chiến sĩ công an hy sinh trong khi làm nhiệm vụ 23.09.2023 | 15:05 PM
- Hướng dẫn cách thay ảnh đại diện có kèm avatar frame ngày Chuyển đổi số quốc gia 10/10/2023 21.09.2023 | 16:00 PM
- Chuyển đổi số báo chí, bài học và kinh nghiệm rút ra 09.08.2023 | 22:20 PM
- Ngày đón anh trở về 26.07.2023 | 16:31 PM
- Hội LHPN huyện Vũ Thư: Tập huấn nghiệp vụ công tác xã hội đối với trẻ tự kỷ 23.07.2023 | 09:50 AM
- Thành phố: Tri ân người có công 21.07.2023 | 09:38 AM
- Lãnh đạo Tổng Công ty Điện lực miền Bắc thăm hỏi, động viên cán bộ, công nhân trực bảo đảm điện mùa nắng nóng 19.05.2023 | 15:58 PM
Xem tin theo ngày
-
Thắp mãi ngọn lửa tri ân
- Thắp nến tri ân các anh hùng liệt sĩ
- Cử hành trọng thể Lễ truy điệu và an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
- Tăng cường giám sát việc thực hiện các nghị quyết HĐND tỉnh đã ban hành
- Đoàn đại biểu tỉnh Thái Bình viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
- Lãnh đạo Đảng, Nhà nước và Mặt trận Tổ quốc viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
- Hội nghị Ban Thường vụ Tỉnh ủy
- Đồng chí Bí thư Tỉnh ủy: Thăm, tặng quà các gia đình chính sách tại huyện Tiền Hải
- Đồng chí Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh: Thăm, tặng quà gia đình chính sách, người có công với cách mạng
- Dâng hương tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh, đồng chí Nguyễn Đức Cảnh và các anh hùng liệt sĩ